วันคล้ายวันสถาปนาคณะศึกษาศาสตร์![🎉](https://s.w.org/images/core/emoji/14.0.0/svg/1f389.svg)
นายสุริยา แก้วรอดฟ้า ผู้อำนวยการกองกีฬา ศิลปะและวัฒนธรรม พร้อมทั้งบุคลากร กองกีฬาศิลปะและวัฒนธรรม เข้าร่วมมอบกระเช้าผลไม้แสดงความยินดี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะศึกษาศาสตร์ครบรอบปีที่ 54 เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2566 ณ คณะศึกษาศาสตร์ มก.
จำนวนผู้เข้าชมเว็บไซต์ : 65